34+3วิค ซาว 4มิตค่ะ

ใจแม่อยากเจอเเล้ว กำหนดคลอด16/เมษา/2566 กำหนดนัดผ่าตลอด5เมษานี่ 2200กรัม

34+3วิค ซาว 4มิตค่ะ
12 Các câu trả lời

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ก็นัดผ่าคลอดเหมือนกัน วันที่ 4 เมษา 🥰 บ้านนี้ได้ผู้ชาย ไม่ทราบว่าน้องเป็น หญิง รึ ชาย คะ

2y trước

ได้หญิงค่ะ ตอนนี้ตั้งหน้าตั้งตารอวันคลอดเลยค่ะแม่เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดด้วยค่ะ

เรา34+1 กำหนด21เมษา รอหาหมอเสาร์หน้าน่าจะได้ต้นเมษาเหมือนกันค่ะ หมอว่าน้องใหญ่อาจให้คลอดก่อน

2y trước

เรารอคุยกับหมอเสาร์หน้าค่ะว่าจะประเมินว่ายังไง ในใจมี 3 10 14 กำหนดจริง21 เมษา รอบนี้น่าจะได้สรุป แต่เรายังไม่เริ่มซักผ้าให้ลูกเลย555

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยเพิ่งไปตรวจมา34วิค5วันน้อง 2574กรัมแล้ว หมอไม่นัดอะไรเลยค่ะ รอต่อไป😁

2y trước

ออ ค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ ✌️✌️✌️

3เมษายนค่ะ 35สัปดาห์น้องน้ำหนัก2200ตกเกณฑ์ไปหน่อย🥹

Post reply image
2y trước

เยอะแล้วค่ะแม่ นอนที่รพ.คนที่มาคลอด2500คลอดกันง่ายมาก อิจฉาเลย เด็กเเข็งเเรงดีก้ดีแล้วค่ะ

บ้านนี้ชายจ้า กำหนดคลอด15เมษา นัดผ่า7เมษา

2y trước

ใจแม่อยากให้ถึงวันผ่าพรุ่งนี้เลย

วันนี้มาหาคุณหมอ ลูกสาวน้ำหนัก 2500 ละจ้า

2y trước

เมื่อวานไปก้ไม่ได้ถามหมอเลยค่ะ ว่าน้องหนักเท่าไหร่ แม่มัวเเต่จะย้ายรพ.ดัไหม

สอบถามหน่อยคะ แม่ซาวประมานกี่บาทคะ

2y trước

ร่วมทั้งหมด3,800 เฉพาะค่าซาว1,900ค่ะ

วันเดียวกันเลยคะแม่❤️

2y trước

รอนะคะแม่ ปรึกษาพอได้มีเพื่อน

Super Mom

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

2y trước

ไกล้แล้วค่ะแม่ ตอนนี้เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด ดีหมอให้ยามาดีขึ้น

เรา34+5กำหนดคลอด17เมษาจ้ส

2y trước

แม่ก็อดทนรอเป็นช่วงที่เวลาเดินช้ามากค่ะ

Câu hỏi liên quan