ทีมพฤศจิกาค่า ผ่าคลอด+บล็อกหลัง

แอบไปแตกมาแล้วค่ะ ซุ่มอยู่ในกลุ่มนี้มานาน กำหนดคลอด23พ.ย. แอบแตก18พ.ย. เจ็บท้องตั้งแต่เที่ยงคืนถึง9โมงเช้าปากมดลูกเปิด1เซน คุณหมอสั่งผ่าเลยจ้าา ผ่าคลอด+บล็อกหลัง

ทีมพฤศจิกาค่า
ผ่าคลอด+บล็อกหลัง
9 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้แตกก่อนเวลาเหมือนกันค่ะ กำหนด15ธันวา เมื่อวันที่29พฤศจิที่ผ่านมาไปหาหมอ มดลูกเปิด2ซม. เลยได้ผ่าวันนั้นเลย

Post reply image
2y trước

เช่นเดียวกันนะคะ

แตกแล้วค่ะ คลอดธรรมชาติ คุณหมอบอกไห้ปลาน้องหัก ตกใจมากกลัวน้องจะเป็นอะรัยมากเลยค่ะ

Post reply image

เจ้บไมคะจะผ่าคลอดเหมือนกันขอสอบถามหน่อยคะ

2y trước

ตอนผ่าไม่เจ็บค่ะแม่ สบายมาก หลังผ่าเสร็จหมดยาชารีบลุกเลยค่ะจะฟื้นตัวเร็ว ตอนนี้22วันไม่เจ็บแผลแล้วค่ะ

Thành viên VIP

ยินดีด้วยคะ น่ารักน่าชัง

2y trước

ขอบคุณค่ะ❤️❤️

Thành viên VIP

ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยค่าาา

Influencer của TAP

ยินดีด้วยจ้า💗

Super Mom

ยินดีด้วยนะคะ