อยากทายเพศ

ท้องแรกหน้าเราสัยมากค่ะ​ ไปไหนมาไหนมีแต่คนทักว่าสวยมาก หน้าตาดีไปหมด​ไม่โทรมมีน้ำมีนวล​ แต่แพ้ท้องอาเจียน2รอบเองค่ะละตัวร้อนก็คือมีไข้อะแหละคลอดมาเพศชายค่ะ​ แต่ท้องคนที่2​ แพ้ค่ะแต่ไม่อาเจียน​ แค่พะอืดพะอมค่ะ​ อยากจะอาเจียนแต่ก็ไม่อาเจียนคือทรมานน่าดูอะค่ะ55555​ กินอาหารน้อยลง​ หน้าโทรมไปหมด​ แต่รักความสะอาด​มาก บางครั้งก็โคตขี้เกียด​ ชอบนอนค่ะ​5555​ แรกก็ตื่นเช้านะค่ะ​ หลังๆตื่นสายขี้เกียดยังไงไม่รู้​ ชอบกินอะไรเผ็ด​ๆ มากกว่าชอบของหวาน​ ท้องแรกก็ชอบกินเผ็ดนะค่ะ​ แต่บางครั้งก็ชอบหวานๆ​ แต่ได้ผช.​ ละตอนท้อง2ไม่ทราบว่าจะได้เพศอะไรค่ะ​

7 Các câu trả lời
Thành viên VIP

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ แต่ทั้ง2ท้อง หน้าไม่เป็นไรเลย แต่ท้อง2มีแต่คนทักว่าน่าจะได้ผู้หญิง เพราะผิวใสหน้าใส ลุ้นๆ

ไม่ได้ขึ้นอยู่ที่การกิน การแพ้หรืออะไรเลย เขาทายกันเล่นๆในสมัยโบราณ บางคนทายถูกก็เกิดขึ้นเพราะความบังเอิญ

เหมือนกันค่ะท้องแรก สวยไม่โทรม ไม่มีสิว ไม่ดำ ได้ผู้ชาย ท้อง2 โทรมมากสิวเต็มเลยค่ะดำคล้ำอีกต่างหาก ได้ ผญ ค่ะ

บ้านนี้แม่หน้าใสดูดีมากเหมือนตอนไม่ท้อง มีแต่คนบอกผญแน่ๆ 8ใน10คนทักงี้ แต่เราได้ผช😁😁😁

บ้านนี้แม่หน้าใสไม่มีสิว ไม่ดำ ไม่แพ้ท้องเลย ได้ผู้หญิงค่ะ

คล้ายๆกันเลยคะอาการ ท้อง2 ของแม่ เราท้องแรก ได้สาวจ้า

เปนเหมือนกันค่ะแม่ทรมานมาก

Câu hỏi liên quan