ผ่าคลอด

แชร์ประสบการณ์นะค่ะ ท้องมา2คนไม่เคยบล็อกหลังเลยกลัวและกังวนมากๆ แต่ท้องคนที่3ลองตัดสินใจทำบล็อกหลังดูกลัวคิดมากไปหมด แต่เพื่อความปลอดภัยของลูกเรายอมและอยากเห็นหน้าและได้ยินเสียงลูก พอเข้าห้องผ่าทำทุกอย่างหมอก็ฉีดยาเข้าไปชาเลยเร็วมาเหมือนอัมพาตแถมไม่รู้สึกใดๆไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดด้วยได้ยินเสียงและได้จุฟลูกด้วยเป็นความรู้สึกที่ดีและฟินมากๆแถมฝืนตัวไวเดินได้ไวกินได้เน็วด้วยเข้าผ่า8โมงมีอาการอ้วกยานิดน่อยและตกเย็นเริ่มขยับได้วันต่อมาถอดสายฉี่และเริ่มลงได้ได้และสักพักก็ทำไรได้แต่อาจจะเจ็บๆตึงๆน่อยแต่ไมปวดหลังนะ ต้องขอบใจตัวน้อยเลยว่าทำให้แม่ก้าวความขีดจำกัดตัวเองและความกลัวหลายๆอย่างแม่รักลูกเลยลูกสาวตัวน้อย น้องเจล ความเจ็บปวดที่สวยงาม

ผ่าคลอด
2 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้า ^^

ยินด้วยนะค่ะ