ไปซาวด์มา6วิค6วันแต่ไม่เจอตัวอ่อน

และหัวใจของเด็กใครเคยเป็นแบบนี้บ้างคะหมอนัดอีกสองอาทิตย์ไปซาวด์ใหม่ถ้าไม่เจอน้องเขาจะยุดติการตั้งครรภ์นั้นหมายความว่าท้องลมแม่เคียดมากๆๆ

ไปซาวด์มา6วิค6วันแต่ไม่เจอตัวอ่อน
16 Các câu trả lời

ของเรา 6 วีค 2 วัน ซาววันนี้ก็ยังไม่เจอน้องเหมือนกันจ้า เดี๋ยวหมอนัดอีก 2 อาทิตย์ แม่ไม่ต้องเครียดน้าาา ปกติ 6 วีค เค้าก็ยังไม่เจอน้องกันก็เยอะคะ

บ้านนี้ไปตรวจ ตอน 6 วีคค่ะ เจอถุงตั้งครีภ์ กับถุงไข่แดง หมอก็ไม่ว่าอะไรนะคะ นัดอีกที 2 สัปดาห์ เจอค่ะเเม่ พร้อมหัวใจเต้นแล้ว

Thành viên VIP

ไปซาวด์มาตอน 6 วีค เจอแค่ 0.4ซม.ค่ะ หมอบอกยังเห็นไม่ชัด เพราะยังเล็กมากๆ หมอนัดอีก3วีคข้างหน้า ไปซาวด์ใหม่อีกครั้ง

เหมือนกันค่ะ แต่หมอที่นี่ 3 วันนัดที 5วันนัดที และก้อบอกว่าเสี่ยงท้องลม เสี่ยงท้องนอกมดลูก

2y trước

ดีใจด้วยนะคะ

เราซาวด์ 6w5D เจอตัวน้องหางยาวมากก วัดขนาดหัวถึงก้น 0.75 cm หัวใจเต้น 133 ครั้งต่อนาทีค่ะ

Post reply image

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ไม่เจอน้อง เจอถุงตั้งครรภ์กับไข่แดง แอบกังวลนิดๆๆ

ตามค่ะ เป็นเหมือนกัน รอนัดหมาย30ส.ค. ถ้าไม่ไม่เจอน้อง ให้ยุติเหมือนกัน

2y trước

ผลเป็นยังไงบ้างคะแม่จองแมาวันที่15นี้ไปลุ้นอีกครั้งว่าจะเจน้องไหม

ใจเย็นค่ะแม่บ้านนี้เจอถุงตั้งครรภ์ตอน6+5วิค เจอตัวน้องตอน9+1วิคจ้า

Post reply image

บ้านนี้6วีคก็ไม่เจอตัวอ่อนเหมือนกัน รอ8วีคหมอนัดไปซาวอีกทีค่ะ

เหมือนกันค่ะ 6 วีค ไม่เจอถุงตั้งครรภ์ไม่เจอตัว

Câu hỏi liên quan