เพิ่งทราบผล Nifty ค่ะแม่ ๆ ตัวเล็ก ไม่เป็นดาวน์ โล่งอกไปเลย แถมได้ลูกชายสมใจด้วยค่ะ ตอนนี้ 13+3W ค่ะ

แม่ๆ คนไหนไปตรวจ Nifty มาแชร์ประสบการณ์กันได้นะค่ะ บ้านนี้เสียค่าตรวจ 9,000 บาทค่ะ แม่ๆ จ่ายกันเท่าไรบ้างค่ะ ทีมมกราคม 2566 ค่ะ ท้องสองค่ะ คนโตเป็นลูกสาว ห่างกัน 16 ปีเลยค่ะ

6 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้12 สัปดาห์ ตรวจนิตตี้ 15,000 บาท รอผลออกรู้สึกกังวลด้วยอายุมาก 40 ปีค่ะ

2y trước

คุณแม่อย่ากังวลนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่

ลูกบ้านนี้ก็รอผล ตรวจอยู่ ยังไม่ออกเลย ลุ้นมาก จ่ายไป 10000 บาท

Super Mom

บ้านนี้ 12500 ผลเสี่ยงต่ำ ลูกชายเหมือนกันค่ะ😊

2y trước

ยินดีด้วยค่ะแม่

บ้านนี่ไม่เสียตังค่ะ แต่รอฟังผลค่ะ

2y trước

ลุ้นๆค่ะแม่

บ้านนี้ 12,000.- ได้ลูกชาย ค่ะ

Super Mom

บ้านนี้เสีย 14,000.- ค่ะ

2y trước

ได้ลูกชายหรือลูกสาวค่ะแม่

Câu hỏi liên quan