36สัปดาห์​6วันเเล้วครับ​ผมเชฟซิ่งน้อย

พรุ่งนี้​ผมก็จะ37สัปดาห์​จะเป็น​เด็กน้อย​ที่​ค​ร​บก​ำ​ห​นด​คลอด​ได้​เต็ม​ที่เเล้วคุณ​เเม่​ตื่นเต้น​สุดๆ

36สัปดาห์​6วันเเล้วครับ​ผมเชฟซิ่งน้อย
23 Các câu trả lời

คุณแม่หนักเท่าไหร่ค่ะ คลอดเองหรือผ่าคลอดค่ะ ตอนตั้งครรภ์มีภาวะเบาหวานไหมค่ะ พอดีบ้านหนีร่างอวบเหมือนกัน น้ำตาลสูงเสียงเบาหวาน และกังวลเรื่องคลอดมากค่ะ

5y trước

เป็นเบาหวานแล้วช่วงท้องได้ฉีดอินซูลินไหมค่ะ หรือหมอให้ควบคุมน้ำตาลค่ะ

บ้านนี้แม่ตัวใหญ่แต่ท้องเล็กมาก น้องตัวไม่เล็กไม่ใหญ่ น้ำหนักตามเกณฑ์เพราะแม่เป็นเบาหวาน

Post reply image
5y trước

บ้านนี้ก้อเบาหวานก่อนตั้งครรภ์ คุมได้บ้างไม่ได้บ้างน้องเล็กตัวไม่ใหญ่ค่ะ

แม่ค่ะขออนุญาติถามกน่อยค่ะก่อนท้อง นน เท่าไหร่ค่ะแล้วท้องขึ้นมากี่โล

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆ ตัวเล็กแข็งแรงๆนะคะ

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ ตัวเล็กในท้องน้ำหนักเท่าไหร่แล้วคะ

5y trước

3500​ก​ำ​เเล้ว​ค่ะ​คุณ​หมอ​บอก​ว่า​คลอด​ออกมา​เเล้ว​จะ​หนัก​กว่า​นี้อีก​ค่ะเพราะเเม่มี​เป็น​เบาหวาน​ขณะ​ตั้งครรภ์​ด้วย​ค่ะ​

อายุครรภ์เท่ากันเลย บ้านนี้ชื่อน้องอินทรีย์ค่ะ

Post reply image
5y trước

บ้านนี้ได้​ลูกชาย​ค่ะ.. น้องเชฟ​ซิ่ง​ค่ะ

ท้องใหญ่​มาก​แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะ​ค่ะ​

5y trước

3500กำเเล้วค่ะเเต่คคุณ​หมอ​บอกว่า​คลอด​ออกมา​เเล้วจะหนักกว่านี้อีกเเม่บ้านนี้กลัวได้ผ่า

ท้องใหญ่มากค้ะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆน่ะค้ะ

ท้องใหญ่มากๆเลยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

เรา37Wคะห่างกันวันเดียว คลอดง่ายๆนะคะ

5y trước

ขอให้​เเข็ง​เเรง​สมบูรณ์​ดี​นะ​ค่ะ​ทั้งเเม่เเละลูก

Câu hỏi liên quan