ปวดเชิงกรานมากๆๆค่ะ

ตั้งครรภ์ 7 เดือนแล้วค่ะ ปวดเชิงกรานมากๆๆๆ

20 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้ไม่ปวดจ้า แต่หายใจไม่ค่อยสะดวกเลย ท้องแข็งบ่อยด้วย ไม่รู้เพราะทำงานเยอะไปรึปล่าว เพราะขับรถส่งของทั้งวันเลย

5y trước

หายใจไม่สะดวกเป็นเรื่องปกติค่ะแม่

ปวดเหมือนกันค่ะ เริ่มปวดมาตั้งแต่ 25 สัปดาห์ ตอนนี้ 30 สัปดาห์แล้ว ยิ่งเวลาเปลี่ยนท่าตอนนอน เจ็บขาหนีบและจิมิมากๆ

5y trước

ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำแนะนำ

สู้ๆค้า​ ตอนนี้7เดือนเหมือนกัน​ เป็นตะคริว​ ปวดข้อ​ หัวเข่า​ แถมบางวันก็หน่วงท้องเหมืิอ​นกันคะ

5y trước

คะก็เป็นปกติของคนท้อง​ แต่ท้องแรกทำงานไม่เป็นเลยคะ​ นี่ท้อง2นอนอยู่บ้านเฉยๆกลับปวดเมื่อยไปหมด

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-58162)

เป็นเหมือนกันค่ะ บางทีปวดจนก้าวขาไม่ออก ได้แต่คิดว่าอยากคลอดแล้วว

ช่วง7เดือนจะปวดค่ะพอเข้า8เดือนจะหายแต่จะเจ็มตรงหัวหน่าวค่ะ

บ้านนี้ก็ปวดจร้า กลางคืนกว่าจะหลับได้ในแต่ละคืนทรมานมาก 34+6

เหมือนกันคะ ปวดอยู่2-3 วัน แล้วก็หายจ้า อดทนคำเดียวคะ❤️❤️

ปวดเหมือนกันค้ะเวลาลุกนี่จี๊ดเลยขยับตัวก้เจ็บ 29w4d ค้ะ

เริ่มปวดได้ไม่กี่วันเหมือนกันค่ะ ตอนนี้29+2แล้ว

Câu hỏi liên quan