กินยาบํารุงครรภ์เม็ดสีเขียว แล้วก็กิน วิตามิน nataral

7w คุณหมอให้วิตามิน nataral มาทานกับเม็ดฟู่แคลเซียม แต่มีพี่ที่เคยตั้งครรภ์แนะนำให้กินโฟลิคเพิ่ม พออ่านฉลากขวด nataral มีโฟลิค 0.25 มก. อยากถามว่าควรกินโฟลิคเพิ่มไหม หรือ 0.25 มก.ก็เพียงพอแล้ว แม่ๆกินเพิ่มกันไหมคะ

กินยาบํารุงครรภ์เม็ดสีเขียว แล้วก็กิน วิตามิน nataral
2 Các câu trả lời
Thành viên VIP

แล้วคุณหมอแนะนำว่ายังไงบ้างหรือเปล่าคะแม่

5y trước

ไปพบคุณหมอมาแล้วค่ะ ไม่แนะนำให้ทานโฟลิคเพิ่ม เนื่องจากคุณแม่มีเลือดปกติค่ะ

หมอไห้มาเหมือนกันค่ะ..ทานเวลาไหนคาะ

5y trước

Nataral บ้านนี้ทานก่อนนอนค่ะ

Câu hỏi liên quan