Birthclub: สิงหาคม 2022 icon

Birthclub: สิงหาคม 2022

42262 Người theo dõi

Hỏi & Đáp

เรื่องประจำเดือน

ขอสอบถามแม่ๆหน่อยคะ หลังคลอดมีใครฝั่งเข็มไหมคะ พอดีเราฝั่งมาได้1ปี แล้วพึ่งเป็นประจำเดือนเมื่อเดือนเม.ย เป็นได้7วัน พอมาเดือนพ.ค เราเป็นตั้งแต่วันที่30 จนถึงวันที่15 มิ.ย ประมาณ17วัน ระหว่งที่เป็นมีข่วงนึงไหลแบบกะปริกะปอย แต่พอมาวันที่16 เรามีเลือดไหลออกมาแบบกระปริกระปอยอีกคะ แต่มาแบบหยด2หยด เวลาฉี่ก็จะหยด แต่ไม่ทั้งวันนะคะ เป็นมาจนถึงวันนี้ค่ะ วันที่21 มิ.ย แต่เราไม่มีอาการอื่นๆอะไรเลย ไม่ปวดท้อง ไม่มีตกขาว กลิ่นก็ไม่เหม็นกลิ่นเหมือนเลือดประจำเดือนปกติเลยคะ #แบบนี่ปกติไหมคะ ขอคำแนะนำหน่อยคะ ##ขอบค#ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ

Xem thêm bài viết