Birthclub: มิถุนายน 2023 icon

Birthclub: มิถุนายน 2023

69663 Người theo dõi

Hỏi & Đáp

ญาติผู้ใหญ่มาเยี่ยมตอนพาลูกนอน

บ้านคนละหลังแต่อยู่ในรั้วเดียวกันค่ะ ชอบมาจังหวะจะพานอนเคยคุยกันแล้วว่าให้ไลน์มาถามหรือโทรมาถามก่อนว่าหลับรึยัง กล่อมใกล้จะหลับมาอีกแล้วหรือพานอนแล้วหลับไม่ถึงชั่วโมงก็มาลูกตื่น มาเล่นให้พอหายคิดถึงแล้วก็ไปค่ะ เข้าใจความรักความเอ็นดู ความหวังดีมากๆ แต่ผิดเวลาผิดบ่อยจนหงุดหงิดเลยค่ะ เวลาที่เราจะได้พักผ่อนหรือเคลียบ้านต้องมานั่งกล่อมใหม่นับ1ใหม่ น้องนอนไม่พออารมณ์ไม่ดีอีก ลองทำหน้าไม่รับแขกแล้วค่ะ ก็ไม่ได้นำพา ไม่คิดไม่ได้กันเลยหรอคะ ฝากถึงการมาหาหลานมาเยี่ยมเด็กอ่อนนะคะ คนเลี้ยงจะตายห่าเอาค่ะ ไม่ได้จะยินดีต้อนรับตลอดเวลาขนาดนั้น คิดเห็นใจกันบ้างนะคะ #มาระบายแล้วก็ทนต่อไปพูดไปก็สู้คำว่าหวังดีไม่ได้

ลูกอึดำ อันตรายมั้ยคะ

ลูกอึดำ อันตรายมั้ยคะ
Xem thêm bài viết