Birthclub: กุมภาพันธ์ 2024 icon

Birthclub: กุมภาพันธ์ 2024

55867 Người theo dõi

Hỏi & Đáp

ลูกกินข้าว/นมผงแล้วอ้วก

#ขอความคิดเห็นของคุณแม่หน่อยค่ะ ลูก 8 เดือน กินข้าว(ปกติกินทุกวันตอน 6 เดือน)/นมผงแล้วอ้วก ปกติกินนมแม่ล้วน ไปหาหมอแต่หมอยังสรุปไม่ได้ว่าแพ้อาการหรือเป็นที่ลำไส้ เลยให้ลองกลับมาทานทีละอย่างแล้วจดอาการไว้ แต่ลูกก็จะอ้วกบ่อยๆจากการลอง จนมาลองนมสูตรแพ้นมวัวไม่อ้วกค่ะ อยากรู้ว่ามีรพ.ไหนที่ไปแล้วทราบเลยไหมคะ เช่น ตรวจการแพ้ได้เลย อะไรแบบนี้ค่ะ ตอนนี้สงสารลูกมากเพราะอ้วกทีเขาอ้วกเยอะ

Xem thêm bài viết