ไปฉีดวัคซีนโควิด-19 ไม่ทราบว่าพึ่งตั้งครรภ์

ไม่ทราบว่าตัวเองตั้งครรภ์ ไปฉีดวัคซีนมาวันที่1ต.ค มาทราบว่าตั้งครรภ์วันที่8 ต.ค จะมีผลกระทบอะไรกับลูกในท้องมั้ยค่ะ กังวลใจจัง

7 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ ไปฉีดเข็มแรกมาแล้วพึ่งรู้ว่าตั้งครรภ์ค่ะ ตอนที่ไปฉีด ท้องประมาณ 5w ค่ะ หลังจากนั้นไปซาวทุกครั้งที่หมอนัดน้องปกติค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจเต้นปกติค่ะ ตอนนี้ 16 wแล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะตอนฉีดประมาณ 4-5 วีค ฉีดไปแล้วอีก 4 วันถัดมาพึ่งรู้ว่าตั้งครรภ์ แต่เลยไปฉีดอีกเข็มตอน 13 วีค ตอนนี้ 18 วีคแล้วลูกปกติดีค่ะ

Influencer của TAP

ฉีดเหมือนกันค่ะ ตอน4วีคเอง ตอนนี้7เดือนแล้ว น้องปกติดีนะคะ ยังไม่มีวิจัยออกมา ก็คงต้องตามอัลตราซาวด์ ว่ามีความผิดปกติรึป่าวค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ฉีดเข็มแรกไปแล้ว พึ่งมารู้ว่าท้อง ตอนนั้นประมาณ 7w ตอนนี้ 22wแล้ว น้องแข็งแรงดีจ้า

Super Mom

แม่ลองปรึกษาหมอที่ฝากครรภ์ดูนะคะ

Super Mom

ต้องให้คุณหมอเช็คอีกทีค่ะ

ลองไปหาคุณหมอดูนะคะ

Câu hỏi liên quan