ขวดนมเด็กแรกเกิด

แม่ๆบ้านอื่นใช้ขวดนมยี้ห่อไรกันบ้างคะ เด็กแรกเกิด ท้องแรกคะไม่รู้ว่ายี้ห่อไหนใช้ดี

22 Các câu trả lời

Avent ค่ะ แล้วก็ pigeon ได้มาฟรีตอนไปงานครรภ์คุณภาพ แนะนำคุณแม่อย่าพึ่งตุนเยอะค่ะ ซื้อมาลองก่อนเผื่อลูกชอบไม่ชอบด้วยค่ะ

Post reply image
5y trước

คณะพยาบาล ที่ศิริราชจัดร่วมกะ pigeon ค่ะ

บ้านนี้เตรียมเอเว้น แอนตี้โคลิค กับ พีเจ้นซอฟทัชสีชาคอกว้างไว้คะ

ใช้ natur ค่ะ แต่มันมีหลายรุ่นค่ะ ตามความเหมาะสมหลายๆอย่างจ้า

เราซื้อAvent โคลิ แต่ไม่แน่ลูกจะดูดป่าว ต้องรอดู😂😂

แบบนี้ค่ะ,, ซื้อใน lazada กำลังลดราคานะคะช่วงนี้ ❤️

บ้านนี้ใช้ของพีเจ้นใช้จุกเเบบคล้ายเต้าเเม่

บ้านนี้ชอบพี่เจ้น กะ เนเจอร์ค่ะ

เราซื้อไว้ 3 ยี่ห้อ Avent Pigeon Natur

พีเจ้น สีชาคอ กว้าง จ้า

Câu hỏi liên quan