แม่ๆคลอดเดือนไหนกันบ้าง

แม่ๆท่านไหนคลอดเดือนกรกฎาคมกันบ้างจ่ะ บ้านนี้ กำหนดคลอด 30 กรกฎาคม 62 จ้า

49 Các câu trả lời

14 ก.ค.62 ค่ะ ปวดหน่วงๆ ปวดหัวหน่าวมากก เวลาเดิน เจ็บมากค่ะ น้ำหนักขึ้น จากเดิม 10 โล แต่ท้องน้อยมากเลยค่ะ เหมือนคนท้อง5 เดือน

กำหนดคลอดเอง 30กรกฎา เหมือนกันค่ะ แต่เราผ่า หมอนัดผ่า13กรกฎา ปวดตัวปวดท้อง ทรมานมากเลยค่ะ แต่อยากเจอหน้าลูกแล้ว👧🏻❤️

30กรกฏาคม เหมือนกันคะแม่ เริ่มอยู่ยากแล้วน้องพลิกตัวแต่ล่ะทีเจ็บมาก ลุกเดินแต่ละทีเหมือนฉี่จะราด อยากแตกแล้ว

บ้านนี้​ 5กค63​ จ้า​ เลื่อนจาก​ 18​ กค63 แม่กินเก่งไป​ ลูกโตไว​ ลูกชายค่ะ หมอเลยเลื่อนให้ซะเลยค่ะ คลอดธรรมชาติค่ะ

22มิถุนาค่ะ 38วีคแล้วปากมดลูกเปิดเซ็นกว่าๆมาอาทิตนึงแล้วค่ะยังไม่มีวี่แววว่าจะคลอดเรยเครียดมากค่ะ

10ก.ค. ปวดหลัง ปวดหัวหน่าวมากค่ะ เวลานอนพลิกตัวแต่ล่ะทีก็ลำบาก อึดอัด อยากแตกมากค่ะ

Thành viên VIP

10 ก.คค่ะ ปวดหัวหน่าวมากค่ะนอนก็ลำบากพลิกตัวทีน้ำตาแทบไหลลุกเดินทีทรมารมากค่ะ😂😂😂

4y trước

วันเดียวกันเลยค่ะ มีอาการแบบนี้เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้17ก.คค่ะ35วีกแล้วแต่ไม่น่าถึงเพราะผ่าคลอด#เด็กผู้ชายจ้า

14 ก.ค จ้า ปวดหน่วง​มากเลยเวลาลุกเวลาเดินน้ำตาแทบ​ไหล​😂😂

2ก.ค ปากมดลูกเปิด2เซนแล้วค่ะ หมอให้กับมาดูอาการที่บ้าน

5y trước

น้องน้ำหนักดีอยู่นะคะ ตามเกณฑ์ แม่อย่ากังวล อย่าคิดมากนะคะ สู้ๆค่ะ😊✌️

Câu hỏi liên quan