แตกแล้วจ้า

แตก 19 มีนาคม 2563 ผ่าคลอด 38w. ท้องแข็งบ่อย ไปหาหมอตามนัด หมอให้นอนแอดมิดแตรียมผ่าเลยค่ะ น้องน้ำหนัก2,270 น้ำหนักตัวน้อย แต่แข็งแรงดีครับ

แตกแล้วจ้า
10 Các câu trả lời
Super Mom

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักเชียว นน. น้อยมาขุนเอาข้างนอก เน้นนมส่วนหลัง ไม่เกินเดือนเดี๋ยวเข้าเกณฑ์ค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่ กินนมแม่เยอะๆ เดี้ยวน้ำหนักก็เพิ่มค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ กินนมเยอะน้ำหนักก็เพิ่มขึ้นค่ะ

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้ก็นน.น้อยค่ะแม่

Thành viên VIP

กินนมเยอะๆนะลูกจะได้โตไวๆ😁😁😁😁😁

❤❤❤น้ำหนักน้อย แต่แข็งแรงจังครับ

ยินดีด้วยค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ😍

ยินดีด้วยค่ะ

หล่อเลย