มูกเลือด

เช้า11.00 น. ไปเข้าห้องน้ำมีมูกปนเลือดออกมานิดหน่อย บอกแม่แฟน แม่แฟนบอกว่ารอให้เจ็บท้องก่อนค่อยไปรพ.ก็ได้ เราก็นอนรอ ไม่มีอาการอื่นเลย ท้องแข็งก็มีบางแต่จับเวลาไม่ได้แข็งไม่สม่ำเสมอ จน 17.30 น. ไปเข้าห้องน้ำ มีมูกปนเลือดออกมาอีกเหมือนเดิม เด็กในท้องยังดิ้นปกติ อาการอื่นเช่นเจ็บท้องถี่หรืออะไรแบบนี้ไม่มีเลย ต้องรีบไปพบแพทย์เลยมั้ยค่ะ ตอนนี้40w พอดีเลย แม่แฟนบอกให้รอมีอาการอย่างอื่นหรือรอให้เจ็บท้องก่อนแกบอกว่ามันแค่เป็นสัญญาณเตือน บวกกับเราไม่แน่ใจว่านี้ใช่มูกเลือดก่อนคลอดใช่มั้ย แม่ๆช่วยแนะนำด้วยนะคะ

มูกเลือด
19 Các câu trả lời

จริงๆไปเลยก็ได้นะคะแม่

Câu hỏi liên quan