มันคืออะไรคะแม่ๆ

สวัสดีค่ะแม่ๆ ใครพอจะทราบบ้างว่านี่คืออะไร เกิดจากอะไร คือเมื่อวานตอนเช้าสังเกตว่าตาน้องเหมือนโดนมดกัด แต่ทั้งวันไม่มีอาการผิดปกติเลย ไม่บวม ไม่แดง แต่พอตกดึก เริ่มแดง ตอนเช้าของวันนี้ แดงมากกว่าเดิมแล้วผิวตกสะเก็ด เหมือนผิวถลอก ที่แขนก็พึ่งขึ้นวันนี้เลยค่ะ หาหมอที่คลินิคบอกว่าล้างมือให้สะอาด แต่ไม่ได้บอกว่าเกิดจากอะไร#ลูกคนแรก #ขอความคิดเห็นของคุณแม่หน่อยค่ะ #ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ #ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ

มันคืออะไรคะแม่ๆ
Hãy là người đầu tiên trả lời