คลอดแล้วค่ะ 36w6คลอดก่อนกำหนด หมอนัดคลอดวันที่ 31 ก.ค 64 แต่น้องจะออกมาวันที่9ก.ค 64 น้ำหนักน้อง 3,180 ลูกชาย

ผมมารายงานตัวแล้วครับ

คลอดแล้วค่ะ 36w6คลอดก่อนกำหนด หมอนัดคลอดวันที่ 31 ก.ค 64 แต่น้องจะออกมาวันที่9ก.ค 64 
น้ำหนักน้อง 3,180 ลูกชาย
28 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 38+2 วีค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

3y trước

สู้ๆจ้าคุณแม่

บ้านนี้หมอก็นัด31ก.คจ้าแต่ไม่มีวี่แววเลย

3y trước

สู้ๆจ้าแม่

Thành viên VIP

แข็งแรงจ้ำมั้มมากๆเรยค่ะ น้ำหนักดีด้วย

3y trước

ตอนแรกแม่คิดว่าน้องน้ำหนัก2โลกว่าเองค่ะ เพราะแม่ท้องเล็กมาก

แม่บำรุงอะไรคะน้ำหนักลูกถึงเยอะ

3y trước

แม่กินทุกอย่างเลยค่ะ แม่มีแต่คนทักว่าท้องเล็กมาก แม่ชอบกินทุเรียน...อิอิ อาทิตย์ละ1ครึ่งจ่า 34wหมอบอกว่าน้องน้ำหนัก2,500พอคลอดออกมาน้องน้ำหนักดีจ้า นี่คลอดก่อนกำหนด

ยินดีด้วยจ้า จ้ำม่ำน่าฟัด 😊

ขอโทษนะคะ คลอดที่ รพ. ไหนค่ะ

เราก้อนัด31ก.ค.ยังเงียบอยู่เลย

น่ารักจุงเบย😃🍄🌸🥦

ยินดีด้วยค่ะ🥰🥰🥰

ยินดีด้วยนะคะ ♥️