คลอดเเล้ว17 สิงหา

บ้านไหนเดือนสิงหาคลอดเเล้วบ้างคะ

คลอดเเล้ว17 สิงหา
87 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด 11 สิงหา ตอนนี้ 39w. เริ่มมีอาการปวดหลัง ปวดสะโพก ปวดเอว ปวดต้นขามากๆเลยค่ะ รู้สึกปวด รุ้สึกล้ากล้ามเนื้อมากเลย จากตอนแรกที่เป็นแค่พอรู้สึกว่าปวด นับตั้งแต่ตอนนั้นจนถึงตอนนี้ มันรุ้สึกปวดมากขึ้นเลื่อยๆ ตอนนี้เวลาจะลุกนั่ง เวลาจะลุกเดินมันก้อลำบากมากๆเลยค่ะ บางครั้งแทบจะลุกไม่ได้เลยก้อมี ละอีกอย่างเวลาจะล้มตัวลงนอน ก้อยังลำบากเลยค่ะ เพราะมันปวดมากสะจนทำอะรัยต้องค่อยๆทำ อาการมันเหมือนคนที่กำลังเจ็บหนักๆยุปรภะมาณนี้เลยค่ะ ทรมานมากๆ

กำหนดคลอด2สิงหานี้ยังไม่ปวดไม่ยอมออกเลยค่ะมีปวดๆท้องน้อยจนเดินแล้วยังเจ็บอะค่ะแต่ไม่มีท้องแข็งถามว่ามีไหมท้องแข็งกะมีค่ะแต่ไม่ถี่มาก

4y trước

เหมือนกันจร้า หมอก็เลื่อนให้ยาเร่งตลอดเลย🤣

กำหนดคลอด 7 สิงหา ยังเงียบอยู่เลย เมื่อวันที่ 31 มีมูกเลือด ไปหาหมอ เปิด 2 เซน หมอให้กลับบ้าน จนตอนนี้ก็ยังเงียบอยู่เลย อยากเห็นหน้าลูกแล้ว

บ้านนี้รอคลอดอยู่ค่ะ😁😁 กำหนด31 สิงหา มาหาหมอตามนัดปรากฏว่าปากมดลูกเปิดเลยโดนแอดมิทเลยค่ะ

กำหนด13 ส.ค จ้า แอปเจ้บท้องนิดๆเมื่อคืนตอนตี4 พอตี5 ไปขี้ก็หายเจ้บเลย5555555จะแตกตอนใหนนิ

ยินดีด้วยนะคะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย แต่บ้านนี้ยังเงียบๆอยู่เลยจ้าาาา

14สิงหาแต่ยังเงียบยุเลยเห็นบ้านอื่นแตกกันแร้วอยากแตกมั่งเลยอยากเห็นหน้า

4y trước

วันเดียวกันคะบ้านนร้ก็เงียบไม่มีเตือนอะไรเลยค่ะอยากแตกแล้ว

บ้านนี้หมอนัดคลอด​ 24ส.ค​ แต่ผ่าคลอด​ 18​ ส.ค.​ เพราะความดันแม่สูง ค่ะ

Post reply image

อยากแตกแล้ว กำหนด25 สิงหา หมอนัดผ่า 13 สิงหา. ใกล้จะได้เจอกันแล้ว ✌✌

น้องหน้าชังจังเลยค่ะแข็งแรงไปทั้งน้องและคุณแม่น่ะค่ะ

Câu hỏi liên quan