บ้านไหนได้ของขวัญจาก huggies บ้างค่ะ

บ้านนี้ลงทะเบียนรับแพมเพิส ขนาดไซร์ NB ลงไปไม่ถึงอาทิตย์เลย ได้ของเเล้ว ?

บ้านไหนได้ของขวัญจาก huggies บ้างค่ะ
88 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ได้แล้วคะเพิ่งจะได้เหมือนคะ เพราะใกล้จะคลอดแล้ว ลงไว้ ตั้งแต่ เดือนมีนา

ได้เหมือนกันจ้า เพิ่งลงไปเมื่อวันที่10 ได้ของวันนี้เพิ่งรับจากปณ.เลย

Post reply image

ทีแรกลงไปแล้วเงียบ เลยสมัครให้ใช้เบอร์กะเมลอื่น 2วีคถึงได้ของค่ะ

ลองสมัครหลายครั้งแล้วค่ะกดตรงลงทะเบียนไม่ได้เลย ต้องทำยังไงค่ะ

5y trước

เหมือนกันค่ะบอกอีเมล์ม่ถูกต้อง ทั้งๆก้อพิมถูก

บ้านนี้ลงทะเบียน​ประมาณสองอาทิตย์​พึ่งได้รับของเมื่อวานจ้า

สมัครสมาชิกยังไงค่ะสมัครไม่เปนค่ะบอกหน่อยได้ไหมค่ะ

5y trước

ไม่มีอีเมลล์ทำใงดีค่ะ

สมัครไปอาทิตย์​สองอาทิตย์​เเล้วยังไม่ได้เลยค่ะ😂

แบบนี้คือลงทะเบียนรับของสำเร็จแล้วใช่ไหมค่ะแม่

Post reply image

ได้เหมือนกันค่ะ งง.ไปสั่งตอนไหนที่ไหนได้ ลทบ.ไว้

ลงทะเบียนไปตั้งเดือนกว่าแล้วยังไม่ได้ของเลยค่ะ

5y trước

ใช่ค่ะ นานมาก ไม่เห็นมาเลย

Câu hỏi liên quan