ทีม มิถุนา 63 ส่งเสียงหน่อยจ้าาา??

มีคนมาว่าแม่นับวันผิดบ้างหละ คลอดก่อนกำหนดบ้างหละ คือรูปนี้นานแล้ว ตอน16wแล้ว แม่ลงนานแล้วนะค้ะ ตอนนี้ก็ 28wละจ้าา บ้านนี้กำหนดคลอด28มิ.ย.63 เพศชายจ้า?

ทีม มิถุนา 63 ส่งเสียงหน่อยจ้าาา??
106 Các câu trả lời

26 มิ.ย. ผู้หญิงค่ะ อยากให้ สถานการ์ณโควิด19 หายเร็วๆ เพราะแม่จะได้เดินทางมาช่วยเลี้ยง เราก็จะได้ทำงานไปด้วย

4y trước

สู้ๆไปด้วยกันค่ะ ตอนนี้ดีที่ทำงานอยู่ที่บ้านได้

9มิถุนาหมอบอกว่าอาจคลอดก่อนประมาณ1สัปดาห์ก็ได้สามีเตรียมไว้หมดแล้วลูกสาวคนแรก☺️☺️

Post reply image

บ้านนี้ 27w6d แล้วจ้า.. ท้อง2 กำหนดคลอด 29 มิ.ย. เพศชายจ้า ดิ้นเก่ง ดิ้นแรง... 🥰🥰🥰

Thành viên VIP

เลือกวันผ่าไว้ 18มิย ค่ะ แต่รอดูคุณหมอ อีกทีว่าว่างวันไหน 😁 ผญ.ค่าา ❤️

28มิย.เหมือนกันค่ะแต่ได้ลูกสาวว😊 บ้าานนี้รูปซาวด์ตอน26วีคค่ะแม่

บ้านนี้กำหนด 15/6/63...แต่เป็นแฝดไม่รู้ต้องผ่าก่อนกำหนดหรือป่าว

Thành viên VIP

ลูกสาว 23มิถุนา จ้า แต่ไม่น่าจะถึงเพราะผ่าคลอดท้อง2แล้ว🤗🤗

4y trước

คลอด23 มิ.ย เหมือนกันเลยค่ะ

16w ไม่น่าใช่ มิย.นะแม่ บ้านนี้23+2d กค.เลย นับผิดแล้ววววว

บ้านนี้ลูกสาวท้อง2 กำหนดคลอด19-20มิถุนายังไม่แน่ใจเลยค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด 28 มิถุนา เหมือนกัน ได้ลูกชายค่ะ👶🏼

Câu hỏi liên quan