💰🎊 ซินเจิ้งหรูอี้ ซินเหนียนฟาไฉ💰🎊

ซินเจิ้งหรูอี้ ซินเหนียนฟาไฉ ทีมงาน theAsainparent Thailand ขอให้คุณพ่อคุณแม่ มีแต่ความสุข มั่งคั่งร่ำรวย เฮง ๆ ปัง ๆ รับปีมังกรทองทุก ๆ บ้านค่า

💰🎊 ซินเจิ้งหรูอี้ ซินเหนียนฟาไฉ💰🎊
13 Các câu trả lời

ท้องแรกนะคะ 14 w 3 d ไปพบหมอ รพ รัฐ คลีนิค vip มา 2 ครั้ง ยังไม่ได้ใบฝากท้องเลยค่ะ ปกติไหมคะ แล้วหมอพบครั้งที่ 2 หมอแนะนำให้ตรวจนิฟ แต่ยังไม่แจ้ง ว่าวันไหน ยังสามารถตรวจได้ไหมคะ รบกวนแม่ๆ แนะนำหน่อยค่ะว่าต้องทำอะไรบ้าง

ท้อง28+5w เเต่ท้องเเข็งบ่อยมากปวดท้องปวดหลังนอนไม่ค่อยสบายตัวเลยค่ะต้องทำยังไงถึงจะบรรเทาได้อาการปวดท้องปวดหลัง แม่ๆบ้านไหนเป็นบ้างค่ะ มีคำเเนะนำไหมค่ะ

7mo trước

ถ้าท้องแข็งต้องสังเกตว่าแข็งแบบไหน แบบว่าแข็งบูดเบี้ยว มันคือลูกเราโก่งตัวบิดตัว ไม่เป็นอันตรายค่ะ หรือว่าแข็งแบบเป็นก้อนแข็งๆแลัวปวดร่วมด้วย ถ้าเป็นแบบนี้นานๆ ก็ต้องไปพบหมอนะคะ แล้วก็พักผ่อนเยอะๆด้วยการนอนค่ะ

ท้อง 34วีค เหน็บชามือจนปวด นอนไม่ได้เลย ใครเป็นบ้างคะ แก้ได้ยังไง แช่น้ำอุ่นก็ไม่หาย

สุขสันต์วันตรุษจีนค่า

สุขสันต์วันตรุษจีน 2567 นะคะ

สุขสันต์วันตรุษจีนค่ะ

ขอให้เฮงๆๆๆๆตลอดปี

เฮงๆปังๆจ้า

Super Mom

新正如意 新年发财

Influencer của TAP

🧨🧧🎇🎊🐍

Câu hỏi liên quan