ตั้งครรภ์

คุณแม่ท่านไหนเป็นเเบบนี้บ้างค่ะตอนนี้34สัปดาห์มีผืนเล็กๆขึ้นเต็มท้องเต็มเเขนขาเลยค่ะคันมาก

ตั้งครรภ์
1239 Các câu trả lời

บ้านนี้ขึ้น2เม็ดแล้วก็ไม่ขึ้นอีกเลยจ้า

เป็นเหมือนกันค่ะ กลางคืนนินอนไม่ได้เลย

Thành viên VIP

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ท้องไม่ลายแต่เป็นผื่น

เป็นเหมือนกันคะ ดีทีทายาทัน ตอนนี้หายแล้ว

5y trước

ทายาตัวไหนคะ ขอคำแนะนำ ยิ่งเกาก็ยิ่งคัน

เป็นคะส่วนมากเป็นที่ขาที่ท้องเล็กน้อย

ของแม่บ้านนี้ขึ้นทีล่ะจุดแต่คันมากค่ะ

เป็นค่ะขึ้นเต็มตัวเลยคันมากๆทรมานสุดๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ...คันมากแอบเผลอเกาด้วย

Post reply image
Thành viên VIP

เปนเหมือนกันค่ะขึ้นทั้งตัวเลยคันไปหมด

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นทั้งตัวเลย คันมาก