คุณแม่ท้องแก่ ใส่กางเกงในกันหรือป่าวคะ

ครรภ์ 33 w

57 Các câu trả lời

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องเริ่มใหญ่ตึง ก็ไม่ได้ใส่เลยคะแม่ 😄 ไปเข้าห้องน้ำบ่อย กกน.ก็แฉะเปียก ใส่แต่กางเกงซ้อนเอา (เพราะใส่ชุดคลุมท้อง ไม่มีใครรู้หร่อกว่าใส่กกน.ไหม หรือไม่ใส่)

บ้านนี้32วีค ท้องเล็กค่ะ เเต่อาบน้ำเสร็จไม่ได้ออกไปไหนเเล้วตอนนอนไม่ใส่ค่ะ เเต่ออกไปทำงานหรือออกไปข้างนอกใส่ปกติค่ะ

ใส่ค่ะ ของเราใส่ตัวเดิมตั้งแต่ท้องยันคลอดเลย เป็นกกน.เอวสูง พอมันเริ่มคับ...เราตัดขอบเลยค่ะ 555555555555

5y trước

คิดแร้วขำคะแม่555

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-74991)

Thành viên VIP

บ้านนี้ใส่กกน.คนท้อง​ แต่แอบดึงตะเข็บยางยืดออกหมดเลยค่ะ​ ใส่แบบหลวมๆ

บ้านนี้ใส่อยุคะ แต่ตอนนอนนี่ไม่ใส่เลยชอบทะเลาะกับกกน.ตลอดเลย😆

ใส่ตลอดเลยค่ะ แต่จะพับขอบลงไม่ให้ทับพุง ไม่ใส่มันโล่งแปลกๆค่ะ

แนะนำให้ใส่เป็นกางเกงสเต เพราะไม่เสียดสีระบายได้ดีค่ะ

ตอนท้องใส่ไม่ได้เลยค่ะ กางเกงใน ไปข้างนอกถึงจะใส่ ค่ะ

ใส่ค่ะ เอาตัวเก่ายืดๆมาใส่ ใส่ได้พอดีด้วยไม่รัดท้อง5555