เลิกกับแฟน

ขอเหตุผลที่แม่ๆ เลิกกับแฟนแล้วเป็นแม่เลี้ยงเดียวหน่อยค่ะ. ตอนนี้แม่บ้านนี้คิดหนักคิดหลายอย่างมาก เพราะตอนนี้อยู่คนเดียวสามีกลับไปงานบวชบ้านที่ ตจว. กลับไปได้หลายวันแล้วช่วงที่กลับไปก็ออกเที่ยวทุกคืน ไม่สนใจเลยว่าเราจะเป็นยังไง โทรคุยกันก็แค่ถามผ่านๆว่าเป็นไงมั้งแค่นั้นไม่ได้คุยอะไรมาก แล้วไม่มีทีท่าว่าจะกลับมานี่เร็วด้วย ทั้งๆที่เราบอกว่าปวดท้องไม่สบายอยู่บ้านนี้คนเดียวอีก แถมต้องดูหมาอีก แล้วตอนอยู่นี้ก็บ้างไม่ดีบ้าง อยู่กับเราก็ออกเที่ยวไม่บ่อยเท่าไหร่ แล้วตอนนี้คิดหนักมากเลยค่ะ. ทั้งเหนื่อยใจ

3 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ

5y trước

ขอบคุณมากค่ะ

Câu hỏi liên quan