ใครกำหนดเดือนเมษายน66บ้างคะ กำหนด23เมษามีอาการยังไงบ้าง มีใครเเตกแล้วมั้ย 36week1day

42 Các câu trả lời

บ้านนี้นัด 21 เมษายน ค่ะ รู้สึกน้องโกงตัวบ่อยขึ้นมาก บางทีแข็งทั้งท้องเลย ปวดๆหน่วงๆตรงน้องสาวบ้าง แต่ไม่ได้ปวดตลอดทั้งวันนะคะ ของเราลูกยังไม่กลับหัวนะคะ

วันเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้ร้าวเชิงกร้าน ขยับทีลำบากมากเจ็บไปหมด เท้าบวม ทั้งแข็ง ประกอบกับน้องไม่กลับหัว หมอนัดวันผ่า 10 เมษานี้เลยค่ะ

1y trước

เช่นกันค่ะแม่ อีกนิดเดียวเนอะ

6เมษาค่ะมีเจ็บเตือนแปปๆแต่ก็ยังไม่มีท่าทีว่าจะออกเลยมูกใสรึมูกปนเลือดก็ไม่มีเลยค่ะเงียบมากบ้านนี้ตรวจปากมดลูกก็คือปิดสนิท🤣

1y trước

เงียบเหมือนกันเลยคะ

23เมษาค่ะ บวมอย่างเดียวเลย😅 ทั้งมือและเท้า ยังไม่เจ็บเตือนรึอะไรเลยค่ะ🥹 อยากแตกก่อนสงกรานต์ แต่ไม่มีท่าทีจะแตกไวๆเลย😅

1y trước

เหมือนกันคะเเม่😅

20 เมษาค่ะ ตอนนี้น้องน้ำหนักน้อยมากเลยค่ะ ช่วงนี้มีน้ำนมไหล และก็เจ็บท้องหลอกแล้ว กังวลกลัวคลอดก่อนมากเลยค่ะ

1y trước

ตอนนี้น้อง นน.เท่าไหร่คะแม่

8เมษา มีแต่เจ็บเตือน ท้องแข็งบ่อย อยากแตกแล้วแต่น้องยังไม่อยากออก สงสัยจะโตเป็นสาวในท้อง😂

1y trước

ขอบคุณค่ะ

5เมษาจ้า ตอนนี้39วีค มือบวม เท้าบวม ท้องแข็งบ่อย แต่ปากมดลูกไม่เปิดเลยจ้า แม่อยากแตก ลูกยังไม่อยากออก😆

ปวดก้นหน่วงจิมิ๊มูกใสท้องแข็งเป็นบางครั้งบางเวลา 23 เมษาเหมือนกันค่ะยังไม่แตกเลยค่ะ#ท้อง 2

1y trước

เหมือนกันเลยคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด13เมษา ยังไม่มีเจ็บเตือนเลยค่ะ แต่เดินมากเท้าบวมแล้วก็เหนื่อยง่ายมากค่ะ

1y trước

อยากคลอดเองค่ะ กลัวการผ่าตัด 😨😨

23 เมษาเหมือนกันค่ะ ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ เดินเริ่มลำบากแล้ว มีอาการเท้าบวมนิดหน่อยค่ะ

1y trước

เหนื่อยง่ายมากเลยคะทางนี้น้องดิ้นดี เเต่แม่ไม่รู้ว่าอันไหนคือท้องแข็งท้องปั้นเลยน้องมาปกติ