Hành trình cuộc sống Tap xông pha

Trong mỗi chúng ta ai cũng có hành trình cuộc sống với những cột mốc phải trải qua.và mỗi chặng đường đều có những cảm xúc khác nhau. Đối với mẹ cũng vậy cái cảm xúc của lần đầu tiên khi biết có em, thật sự nhiều lo lắng.cuộc sống hôn nhân mới bắt đầu, vẫn còn nhiều bỡ ngỡ, vẫn đang học cách hòa hợp môi trường mới, vậy mà em đến thật bất ngờ . cái hạnh phúc khi biết mình sắp làm mẹ k thể tả được, lúc nào cũng nghĩ k biết có con rồi sẽ ra sao, chăm con thế nào,cho con ăn ti kiểu gì.... rồi ngày e chào đời cũng đến,ban đầu chỉ đau nhẹ, vẫn chịu đựng được, nhưng khi cơn đau bắt đầu theo từng cơn thì ba cũng không thể ngủ được với mẹ luôn, vậy là thức trắng đêm, đến sáng thì mẹ Sinh.cái cảm giác nằm trên bàn đẻ bơ vơ 1mình mà sợ vô cùng, bà ngoại chưa về kịp,ba thì k ai cho vào, vừa đau vừa sợ gọi bá(chị gái của mẹ) ở lại với mình.😊😊 🤗🤗🤗🤗 Rồi khi nghe em cất tiếng khóc chào đời, mẹ đã khóc.... giọt nước mắt của hạnh phúc khi thấy em chào đời bình yên. 😂 Đến giờ ba vẫn còn trêu đùa mẹ cái đêm đau vật vã để sinh em😆😆(vẫn ước cho ba 1lần trải nghiệm cảm giác đau đẻ cho biết) sau nhiều lần lấy tinh thần và ba năn nỉ thì mới sinh e thứ😊 nhưng trộm vía đẻ nhanh k đau lâu.nên e thật sự rất ngưỡng mộ những mẹ sinh nhiều bé ❤️❤️ Mẹ yêu các con #thuthach2

Hành trình cuộc sống
Tap xông pha
10 Các câu trả lời
Influencer của TAP

❤ cho bà 😁 tui chưa làm nữa huhu 🥲

Thành viên VIP

Thật hạnh phúc á m

Super Mom

2 bé lớn rồi ha

Thành viên VIP

răng sún yêu quá đấy

3y trước