gđ kh cho cưới

Có ai như mình không , có bầu đc 2 tháng về nói với ba mẹ , gđ bên người yêu mình đều chấp nhận , ngyêu mình cũng xuống nhà xin cưới , mà ba mẹ nhất quyết không cho , giờ bầu 4 tháng cấm kh cho gặp hay nc , ngyeu với gđ ngyêu mình gửi tiền sữa cũng chỉ ck qua thẻ chứ kh đc gặp , ba mẹ kêu giờ chọn đi theo là mất ba mẹ , mà mình cũng kh muốn con sinh ra kh gặp đc ba , giờ kh biết phải làm sao

20 Các câu trả lời
Super Mom

K ba mẹ nào bỏ con đâu mom e hồi đó cũng vậy bầu trước cưới mẹ e phản đối quyết liệt lắm vì ck e xăm mình á còn nghe lời ng khác tính bắt e đi phá thai nữa nhưng e thuyết phục từ từ mẹ cũng chịu xong cho cưới giờ con e đc 1tuổi mấy r mẹ e cưng lắm với lại cũng thương ck e hơn nữa

cố lên mom mk cũng z nhưng nghĩ lại thì ba mẹ mk đã đi trước rất nhiều rồi nên bt cái nào tốt cho mk mà lỡ mom lấy về s này có dì còn khổ hơn bây giờ á!!!tại trc mk cũng cải ba mẹ giờ về nước mắt chang cơm ngta nói nặng nhẹ cũng k dám trả lời mom cố gắng lên nhé đừng giống mk

Thành viên VIP

thương quá m, để sinh đứa bé ra rồi tính tiếp m ak, lâu ngày dài tháng cũng sẽ chấp nhận thôi, nếu ny thương và chăm sóc m thì k ba mẹ nào cản đâu, ai cũng thương con mà

Thành viên VIP

cha mẹ bạn tiếp xúc với anh ta nhiu K? Sao biết a ta k lo đc cho bn? nhưng với mình theo lời cha mẹ mình vẫn k sai( đó là cha mẹ mình) còn với mom k biết Sao nữa

Thành viên VIP

chị nên xác định xem ngiu chị có yêu chị thật hay ko hoặc gđ chồng có thương ko thì nên theo ck ạ vì con mk sinh ra cần cho nó 1 danh phận

Lý do ko đồng ý? Bạn nói vậy phải xem vì sao bà mẹ bạn đến mức cự tuyệt. Muốn gỡ phải tìm hiểu nguyên nhân.

Influencer của TAP

m nên nc rõ với bố mẹ xem thế nào chứ người ta tử tế vậy mà sao để con mình thiệt thòi m

Cần nói chuyện với ba mẹ lý do. Nếu nhà trai quá tệ thì không ba mẹ nào muốn con mình khổ

Thành viên VIP

Tội m giống tình cảnh của mình quá h con được hai tháng mà suy nghĩ lại muốn nổi rai óc

5y trước

Mình ns này ko fai Suối m hay j chỉ là theo suy nghĩ của mình thôi,m thử ns vs bạn trai đưa m đi đâu 1 thời gian đi khi nào ba me đồng ý r về j mình nghĩ ko cha mẹ nào bỏ con mình đâu

Thành viên VIP

giờ con m ấy lớn tướng rồi 😂