🌹 GÓC CHIA SẺ: Alo — Alo Mọi người ai vẫn ko xem đc hình trên App thì làm theo mình xem sao nhé !!!!😁😁

- Bước 1 : Mọi người vào CH hoặc app store, tải ứng dụng có tên HotspotShield này về ạ. - Bước 2 : Vào App vừa tải về để kích hoạt mở VNP. Sau đó mở App Theasianparent ra và sử dụng ạ Lưu ý: trước khi mọi người vào TAP thì nhớ mở ứng dụng này lên, và chọn bật mở VPN đã nhé. 👉 Mình đã thử và thành công . 👉 Chúc mọi người thực hiện và cũng thành công như mình nha. 😁😁😄😄😅. ✋ Mấy lâu nay ko thấy đc cái hình nào. Bực ghê á.🤨😡🤬. Nay đã thấy đc hình rùi mọi người nè. Mừng quá đi mất. 😄🤩😘😍 À. Cách này ko phải do mình mày mò đâu ạ. Đc sự giúp đỡ của 1 người bí mật nhá mọi người. Hjhj . Chắc nhiều mẹ cần Nên chia sẻ cho mọi người cùng thử xem sao nha. 🤗🤗🤗

🌹 GÓC CHIA SẺ:     Alo — Alo
Mọi người ai vẫn ko xem đc hình trên App thì làm theo mình xem sao nhé !!!!😁😁
38 Các câu trả lời
Thành viên VIP

Đây là app mà ad đang sử dụng không mất phí đây ạ: https://apps.apple.com/vn/app/hotspotshield-vpn-wifi-proxy/id443369807?l=vi Mom sử dụng Android cứ nhìn logo để chắc ạ

Post reply image
3y trước

chỉ dành cho iPhone và iPad

Thành viên VIP

Mình đổi qua tap, mà dịch này hàng hoá ko thiết yếu ko dc giao, hic, tích điển lâu lắm ớ, giờ ko biết quà có đến tay dc ko.huhu

Influencer của TAP

Ko fai ko xem đc mà là nó lâu lên thôi ad ạ. E cứ nghĩ là do wifi nhà e yếu ấy, mà cmt đc. Btw wifi nhà e yếu thật 🤣

Influencer của TAP

Wow.👍👍. Thế là giờ ko cần đọc câu trả lời của các mẹ khác rồi copy đại nữa rồi 🤣🤣

Super Mom

ôi e vẫn nhìn đc hình chỉ thi thoảng mới chờ 1 tẹo là lên hình à

Thành viên VIP

Mom nào không thấy hình mấy hôm nay thì thử ngay nào!

Influencer của TAP

Wowww phát hiện mới đầy triển vọng nhỉ. Tks ad

Thành viên VIP

Rất là hữu ích, cảm ơn mom đã chia sẻ❤️

Thành viên VIP

Có chữ Basic như bên dưới là không tốn phí ạ

Post reply image
3y trước

rồi vẫn không nhìn thấy hình của ad thì làm sao biết để làm theo ạ

Thành viên VIP

Rất là hữu ích, cảm ơn mom đã chia sẻ ạ