ทำไม18 สัปดาห์แล้วยังไม่มีความรู้สึกว่าลูกดิ้นเลยค่ะกังวลบอกไม่ถูกเลยตอนนี้

18 สัปดาห์ ลูกยังไม่ดิ้นเลย

37 Các câu trả lời

บ้านนี้18สัปดาห์ไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะรู้สึกแค่นิดหน่อยแต่พอเริ่มเข้าสัปดาห์ที่19ดิ้นเก่งมากเลยยิ่งเวลากินน้ำเย็นสักพักขยับเก่งมากเลยค่ะ

Thành viên VIP

ของเรารู้สึกตอน​ 20​ week​ ค่ะแม่​ หนังหน้าท้องแต่ละคนบางหนาไม่เหมือนกันค่าา​ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ​ เด๋วลูกจะเครียดด้วยค่า

เคยปรึกษาคุณหมอ​ คุณหมอบอกคนหน้าท้องหนาจะรู้ช้าค่ะ​ ส่วนคนหน้าท้องบางจะรู้สึกได้ตั้งแต่18wเป็นต้นไป

ไม่ต้องตกใจน่ะค่ะช่วงนี้ลูกดิ้นค่ะแต่เรายังไม่รุ้สึกเพราะลูกแค่ได้2ขีดเอง ตัวยังเล็กอยุ่จร้าา

ของเรา 19week. ก้อยังไม่รู้สึก. พยายามจะไม่กังวล เพราะเราก็ดูแลเขา อย่างดีที่สุดแล้วคะ

ความจริงน้องดิ้นแล้วค่ะ ไม่ต้องกังวล บางทีแม่ไม่รุ้สึกอาจเป็นเพราะหน้าท้องหนา

ไม่ต้องกังวลค่ะคุณแม่ บ้านนี้รุ้สึกได้จริงๆตอน 24 วีคค่ะ หน้าท้องอาจจะหนานะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-100406)

ลูกสาว​ รู้สึก​ตอน24วีคค่ะ​ ส่วนหนึ่งที่ช้าเพราะรกอยู่ด้านหน้าด้วยค่ะ

แล้วแต่คนนะคะบ้างคนหน้าท้องหน้าจะรู้สึกช้ากว่าคนที่ไม่มีหน้าท้อง