แม่มือใหม่ ทีมพฤศจิกายน

ไม่ทราบว่า แม่ๆคนไหน ตอนท้อง น้ำขึ้น บ้างคะ ตอนนี้ 24 สัปดาห์ ขึ้น 11 โลแล้วคะ ผิดปกติไหมคะ

24 Các câu trả lời

ของเรา จะ 27 วีคเเล้วอีก2 วัน น้ำขึ้นมา10 โลจ้า ตอนชั่งตกใจมาก เเต่คนชอบทักว่าก็ตัวเท่าเดิม เเต่ทำไมน้ำขึ้นขนาดนั้น (ตอนยังไม่ท้องน้ำเเค่ 48 เอง)

25 w ขึ้นมา 6 โล หมอยังบอกให้พยายามคุมน้ำหนัก ก่อนท้องหนัก 47 โล ตอนนี้ 53 โล หมอตั้งเป้าไว้ไม่ให้เกิน 60 โล ไม่รู้จะทำได้หรือเปล่า😁

3y trước

พยายามคุมแล้ว 555 แต่6เดือนนี่ กินเยอะ อยากๆ หิวๆ ตลอด 😁

น้ำหนักขึ้นเร็วเกินค่ะแม่ ระวังเบาหวาน บ้านนี้ 24 วีค 4วัน ขึ้นมา 6 โล ไตรมาส 2 ควรขึ้นไม่เกิน1.5 โล/เดือน แม่พยายามคุมอาหารน๊า

กำหนดคลอด 12พ.ย. น้ำหนักขึ้นมา 12kg.แล้วคะ 😅 ตั้งแต่หายแพ้ท้องช่วงเข้าเดือนที่4 ก็เริ่มกินเก่งเลยล่ะคะ 😋💗

Thành viên VIP

บ้านนี้ 24วีค ขึ้นมา2โลเองแม่ 😅 เบาหวาน โดนคุมน้ำตาล แต่ก็ไม่ได้คุม100%ค่ะ ตะบะแตกทุกรอบเลย

23วีค 5 วันค่ะ น้ำมา 2 กก.กินยังไงก็ไม่ขึ้นค่ะ แต่คุณหมอบอกน้ำหนักลูกปกติก็เบาใจ 😊

อิจฉาจัง ทางนี้น้ำหนักขึ้นยังไม่ถึง5โลเลยค่ะ อยากให้ขึ้นเยอะๆกว่านี้มาก

ตอนนี้เราขึ้น12โลจ้าเเม่ เด็กน้ำหนักปกติเลย สรุปลงเเม่ใช่ไหมจ้า😂😂

24 สัปดาห์ น้ำหนักขึ้น 9 กิโล น้ำหนักลูก4ขีด ที่เหลือน้ำหนักแม่ค่ะ😂

3y trước

บ้านนี้ตอน22วีคปาไป458แล้ว ยังคิดว่า นน.น้องน้อยอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้21w5วัน เพิ่มขึ้นมา 5โล ก่อนท้องหนัก54 ต้อนนี้หนัก59กิโล คะ

Câu hỏi liên quan