Sabina แท้ 100.- เสื้อชั้นในให้นม ซาบีน่ามือสอง สภาพดีมาก เสื้อชั้นในปั๊มนม

ไซส์ D32/70 สีเนื้อ มีโครง ไม่เบี้ยว ไม่เสริมฟองน้ำ มี 2 ตัว ส่งต่อตัวละ 100.- ของแท้ซื้อจากช้อป (ซื้อมา 2 ตัว เกือบ 1,200.-) สภาพดีมาก ไม่เคยซักเครื่อง ซักมืออย่างเดียวค่ะ รูปเพิ่มเติมในคอมเม้นท์ หรือแอดไลน์ bcera ✳️ - เสื้อชั้นในสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ (Maternity) - แบบมีโครง ฟูลคัพ สายบ่าปรับได้ เปิดเต้าให้นมบุตรได้ - Composition : 85% polyamide 15% Elastane ...สีสันของสินค้าอาจจะแตกต่างจากรูป ขึ้นอยู่กับแสงและเงาในการถ่ายภาพ...

Sabina แท้ 100.- เสื้อชั้นในให้นม ซาบีน่ามือสอง สภาพดีมาก เสื้อชั้นในปั๊มนม
9 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ตัวละ 100.- (รูปเบลอเพราะแอปลดความละเอียด) ต้องการรูปชัดๆ หรือข้อมูลเพิ่มเติม แอดไลน์ bcera

Post reply image
2y trước

ยังค่ะ

สภาพดีมากๆ ขายต่อตัวละ 100 ของดีมีแบรนด์ ไม่ยืดไม่ย้วยไม่เบี้ยว ซักมือทุกครั้งค่ะ

ตัวละ 100 เด้อออออ ยังมีอยู่นะคะ

รูปเพิ่มเติม แอดไลน์ bcera

Post reply image

ส่งต่อค่ะ line bcera

ยังอยู่นะคะ

ขายถูกๆค่ะ

ยังอยู่ค่ะ