อยากได้คำแนะนำเรื่องเครื่องปั้มนมค่ะ

ใครมียี่ห้อไหนรุ่นไหน แนะนำบ้างคะ อยากได้ดีหน่อย ราคาไม่แพงมากซัก 6,000-7,000 ปั้มแล้วไม่เจ็บน่ะค่ะ

17 Các câu trả lời

Spectra s2 5,500 ราคาต่อรองได้นะคะ ใช้ไม่ถึง15 ครั้งเพราะน้ำนมหมดเลยส่งต่อขอคนอยากได้จริงๆเพราะใหม่มากจริงๆ ทิ้งไง้ก็สงสารไม่ได้ใช้ อุปกรณ์ครบ ขอคนอยากได้จริงๆค่ะ ต่อรองราคาได้ ส่งฟรีems แถมที่ซับน้ำนมของ pigeon เต็มกล่องใช้ไปไม่น่าเกิน4คู่ ซื้อมาเกือบ8 พันค่ะ ราคาเช็คได้ คุณสมบัติตามภาพค่ะ โหมดตามภาพเลย ขออยากได้จริงๆนะคะ เพราะไม่ได้อยากขายเลยถ้ามีน้ำนม 😂

Post reply image
5y trước

แก้ไขค่ะ ขวดนมเราให้ในกล่องด้วยนะคะ ไม่ได้เอาออก

ขออนุญาตแม่ๆนะคะ แจกฟรีค่ะลูกชายโตแล้วไม่ค่อยได้ใช้ มีของใช้เล็กๆน้อยๆ ของเล่น กับเครื่องเล่น1 ชิ้น ขวดนมซื้อมาแพง จะทิ้งเสียดาย เอาไปทำความสะอาดใช้ได้ค่ะ ใครรับทักได้เลยค่ะแม่ เสียดายแต่ไม่มีที่จะเก็บให้น้อง มีเสื้อผ้าให้ด้วย ออกค่าส่งเองก็พอค่ะ โทร.0924343272 หรือทักคอมเม้นมาเลยค่ะ

Thành viên VIP

Spectra ค่ะ ยังไงก็ดีที่สุด กำลังปั๊มดี ปั๊มได้เกลี้ยงเต้า แต่นุ่มนวล ไม่เจ็บ คนรู้จักเราหลายคนใช้ยี่ห้ออื่นแล้วก็ต้องเปลี่ยนมาจบที่ตัวนี้ค่ะ หามือสองก็ได้ค่ะถ้างบประมาณนี้ เราก็ซื้อมือสองมาแค่ 4,900 แต่ใช้งานดี ไม่มีปัญหาเลย ลูกมีนมกินแน่นๆ

ไปลองใช้เครื่องที่คลีนิค นมแม่เลยค่ะมีให้ลองหลายรุ่นมากมีหลายสาขาตามจังหวัด ลองปั้มดูค่ะเค้าจะช่วยเลือกกรวยที่เหมาะสมกับหัวนมเราด้วย

งบขนาดนี้แล้ว ยอมเพิ่มเงินอีกนิดเอาสเปคตร้าดีกว่าค่ะ หรือจะมือสอง แล้วมาซื้อขวดใหม่เอง ก็ยังคุ้มกว่าอยู่ดี

4y trước

ต้องหมั่นดูการดูดนมของลูก

Thành viên VIP

ใช้พีเจี้ยน ปั้มมือ ไม่เจ็บและถูกมาก 690฿ เท่านั้น ค่าส่ง65฿ สนใจติดต่อสอบถามได้ค่ะ line: aiko_okia สินค้ามือ1

5y trước

ครั้งละ15-20 นาทีก็พอค่ะ ทุก3ชม (ถ้าต้องการทำสต๊อก)

แม่บ้านนี้ใช้ของถูกค่ะ300กว่าบาทคุณภาพก็ดีค่ะปั๊มเกลี้ยงเต้าทุกครั้งสั่งในลาซาด้าจ้า

บ้านนี้ซื้อของเพียวรีนมา 2,690บ.ไม่รู้เป็นยังไงบ้าง น้องยังไม่คลอดเลยยังไม่ได้ลองใช้ทีค่ะ

ยี่ห้อ Pumpiness ค่ะ เราใช้อยู่ เครื่องเล็ก พกง่าย ปั๊มเกลี้ยงเต้าจ้า

ยูฮ่าค่ะ ราคาประมาณ 2,800 ใช้ดี แบตอึด ทน เกลี้ยงเต้า นุ่มดีค่ะ

Câu hỏi liên quan