โกงนะคะ อย่าไปหลงเชื่อ

โกงจ้า จะส่งต่อของใช้ทุกอย่าง ให้ออกค่าส่ง สรุปหายค่ะ อ้างไปเรื่อย

โกงนะคะ อย่าไปหลงเชื่อ
9 Các câu trả lời

เห็นมีทุกที่ทั้งในเฟสไอจีแอพต่างๆ จะมาแนวเดียวกันหมด แจกฟรีแต่ให้ออกค่าส่งเอง พอโอนค่าส่งให้ก็เงียบหายแล้วบล๊อคหนี ค่าส่ง100 หลอกได้ 10 คนก็1พันแล้ว แล้วกว่าคนจะรู้คงได้เป็นหมื่น พอไปแจ้งความดันเป็นบัญชีที่เขาขายให้คนอื่นอีก เลยจับไม่ได้ซักที

แม่บ้านนี้ตะกล้ามีล้อมีหูจับจร้า มีเก็บเงินปลายทางนะค่ะ190จร้าปลายทาง+20

Post reply image
Influencer của TAP

ยอดศรีเมือง นี่คุ้นๆจัง เหมือนโกงไปหลายที่มาก

2y trước

คนนี้โกงค่ะ พรรณราย ยอดศรีเมือง อีกคน ชุติกาญจน์ ทัศวงค์

Influencer của TAP

คนสมัยนี้ ทำเอาแม่ค้าดีๆเดือดร้อนกันไปหมด

ได้เงินแล้วควรรีบส่งนะคะไม่งั้นก็โกง

คนนี้ ขาประจำเลย ในแอบนี้

Super Mom

ต้องระมัดระวังเลยค่ะ

Thành viên VIP

มีเยอะค่ะในแอพนี้

โดนเหมือนกันค่ะ