กำหนดคลอด กพ 63

แม่ๆมีใครคลอด กพ 63 บ้างคะแม่บ้านนี้ 27 กพ 63 ตอนนี้ได้ 13 วีค 4 วัน ละ ตื่นเต้นสุดๆ อยากเจอหน้าสุด คุณหมอบอกว่า ผู้ชาย คะ

กำหนดคลอด กพ 63
345 Các câu trả lời

กำหนดคลอดวันที่21กพ 63แต่อยากถามคุณแม่ที่คลอดเดือนเดียวกันว่าลูกน้อยดิ้นเห็นชัดหรือยังค่ะ

เราซาวตอน14วีค หมอบอกน้องยังเล็กมาก ของแม่รู้เพศเร็วจัง ตอนนี้15วีคแล้วแต่กำหนดคลอด1มีนาค่ะ

Post reply image
Thành viên VIP

ทำไมแม่บ้านนั้น13วีคคลอด27กุมพา แต่อม่บ้านนี้14วีค คลอด8มีนา แม่บ้านนี้งง ยังใม่รุ้เพศเลยค่ะ

รู้เพศแล้วเหรอคะ ไวจังค่ะ อยากทราบเพศเหมือนกัน กำหนดคลอด7มีนา หมอให้ผ่าสิ้นเดือนกุมภาค่ะ

5y trước

ใช่คะแม่ หมอบอกมีติ่งๆ น่าจะ ผช. รอ2ตค นี้แน่ๆคะแม่

บ้านนี้ 20 ก.พ.63 ครรภ์แฝดค่ะ คุณหมอนัดซาวด์วันศุกร์นี้อยากเห็นว่าตัวเล็กโตแค่ไหนแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด 14 กุมภาพันธ์คะ ยังไม่ทราบเพศ พุ่งนี้หมอนัดซาว รอลุ้นเพศคะว่าจะเห็นไหม

Post reply image
5y trước

รูปนี้ ซาวตอน12วิคคะเเม่ ปัจจุบัน 17 วิคเเล้วคะ

บ้านนี้คลอด14ก.พ. ค่ะ ยังไม่ซาวเลย ตอนนี้ได้14วีค5วันค่ะ. ยังไม่ถึง4เดือนรุ้เพศได้แล้วหรอคะ.

คลอดวันเดียวกันเลยคะแม่ บ้านนี้หมอนัดซาวพรุ่งนี้คะ ตื่นเต้นจังเลย อยากรู้เพศมากคะ

5y trước

อายุ ครรภ์กี่week ค่ะ

Thành viên VIP

29​ กพ.63​ 4ปีมีครั้ง ไปซาวน์ตอน12วีค​ หมอบอกพี่ติ่งจู๋โผล่มาแล้วค่ะแต่ยังไม่คอนเฟิร์ม

5y trước

ใช่คะ บ้านนี้เหมือนกันมีติ่ง แต่ไม่แน่ใจ

ทางนี้ตอน.ซาวตอน20วิค ไม่ทราบเพศเลยคะ ปัจจุบัน29+1ก็ยังไม่ทราบเพศเลย😢😢รู้เร็วมากคะ

Câu hỏi liên quan