สอบถาม

แม่ๆคนไหนคลอดเดือนพฤษภาคม ตอนนี้กี่วิคแล้วค่ะ เตรียมของกันรึยัง

22 Các câu trả lời

36w4dเตรียมของไว้บ้างแล้วบางส่วนที่จำเป็นต้องใช้ทันทีมีครบแล้ว รอสัญญาณเตือนไปคลอดเลยจะคลอดแบบธรรมชาติเพื่อสัมผัสรสชาติความเป็นแม่จริงๆค่ะ

34w นัดผ่า 6 พค. ของใช้ลูกเตรียมครบเกือบหมดแล้วค่ะ (เว้นพวก มหาหิงค์ ปรอทวัดไข้ สำลีก้าน+ก้อน) ของใช้แม่ก็เหลือแค่ ผ้าอนามัย 😊

36w3d จร้า เตรียมไกล้ครบเเล้วขาดอย่าง2อย่าง เเละก็เหลือซักผ้าเเค่นั้นเอง เตรียมเเพ๊กของ นินโรงบาล

35wเตรียมเรียบร้อยคะ กำหนดคลอด19 พ.ค.แต่น้องยังไม่กลับหัวเลย คุณหมอบอกมีโอกาสได้ผ่า

Thành viên VIP

36w4d แล้วคะ แพคของเตรียมไปรพ.แล้วค่าา แม่บ้านนี้รอสัญญานเตือนอยากคลอดธรรมชาติค่าา

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-121185)

33wคะผ่าคลอดพฤษภา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยแม่คลอดวันไหนจร้า

กำหนดคลอด 21 พ.ค ตอนนี้ 34 วิก 4 วัน คะ เตียมไว้เเล้วบ้างจ้า

33w แต่หมอกำหนด 2 มิ.ย คะ ยังไม่ซักผ้าน้องเลยคะ อิอิ

28wแล้วค่ะ ยังไม่เตรียมเลย 😅 ของแม่กี่วีคแล้วค่ะ

5y trước

ทยอยเตรียมไว้นะคะ ใกล้ๆจะได้ไม่ฉุกละหุกค่ะ