ตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรม

แม่ๆ ท่านไหนตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรมบ้างคะ อยากทราบว่าเป็นการตรวจแบบไหนราคาเท่าไหร่คะ (ฝากคลินิกค่ะ)

13 Các câu trả lời
Influencer của TAP

ตรวจscreening อันตราซาวน์พร้อมตัวเลือดคุณแม่ ที่รพ เซนต์หลุยส์ 4600บาทรอผล2อาทิตคะ ส่วนตัวคุณแม่อายุ27ปีและที่บ้านไม่ได้ทีสุ่มเสี่ยง แต่ตรวจเพื่อความสบายใจคะ

บ้านนี้ก็ฝากคลีนิคค่ะ แต่หมอให้ไปตรวจคัดกรองที่รพ.รัฐ ตรวจฟรีจร้า จะมีช่วงกำหนดอายุครรภ์ในการตวรจฟรีค่ะ ลองปรึกษาหมอที่ฝากครรภ์ดูนะคะ

ฝากโรงพยาบาลเอกชน แต่ตรวจนิฟตี้กับทางคลีนิคที่คุณหมอฝากครรภ์แนะนำค่ะ ราคา 12,000บาทค่ะ รู้เพศลูกเลยค่ะ เป็นการตรวจแบบเจาะเลือดค่ะ

ตรวจมาเมื่อเช้านี่คะเจาะน้ำคร่ำรพ.รัฐใช้บัตร30บ.จ้ะถ้านอกเขตเสียประมาณ4000กว่าสามอาทิตย์รู้ผลจ้ะที่มหาราช

บ้านนี้ฝากคลีนิค ตรวจนิฟตี้ค่าใช้จ่ายในการตรวจ 9,500 ทราบผลโครโมโซมรู้เพศลูกด้วยค่ะ

ของแม่ฝากคลีนิค ตรวจนิฟตี้ค่ะ ค่าใช้จ่ายประมาณ 20,000 ทราบผลโครโมโซม และเพศลูกด้วยค่ะ

ของเราฝากคลีนิคเหมือนกันค่ะคุณหมอนัดตรวจดาวน์ที่โรงบาลจุฬาเวช ค่าใช้จ่าย7000ค่ะ

ฝากคลีนิคไปเจาะเลือดตรวจคัดกรองดาวซินโดรมที่โรงบาลฟรีค่ะไม่มีค่าใช้จ่าย

ตรวจแบบเจาะเลือดค่ะ รอผล2อาทิตย์ พึ่งตรวจมาวันนี้ที่คลินิกที่ฝาก 3,200 บาทค่ะ

คลินิคส่งไปตรวจที่รพ.รัฐค่ะ ตรวจฟรีค่ะ มีตรวจทุกวันจันทร์

Câu hỏi liên quan