แม่ๆ บ้านไหนคลอด พ.ย. บ้างคะ ได้ลูกๆ เพศไหนกันบ้างคะ บ้านนี้ลุ้นซาว เดือนหน้าค่ะ

Post image
144 Các câu trả lời

10พยค่ะท้องยังไม่ค่อยออกเลยย ... ตอนี้20สัปดาห์2วันแล้ว

17พยค่ะหมอนัดซาวเย็นนี้ลุ้นๆค่ะอยากได้ลูกชายค่ะ😁😁

Thành viên VIP

กำหนดคลอด25 พ.ย ค่ะ รู้เพศเมื่อตอน16wได้ผู้ชาย ตอนนี้18w

บ้านนี้ 15 พย. ค่ะ เดือนหน้าวันที่5ก็ซาวเพศค่ะ

บ้านนี้ 11 พฤศจิกายนจ้า ได้ลูกชายคร้าแข็งแรงดี

28 พ.ย คะ ยังไม่รู้เพศเลยคะ อีก2วันหมอนัดเเล้วคะ

คลอด11พ.ย หมอนัดตรวจน้ำตาลกับซาวร์พรุ่งนี้ค่ะ

กำหนดคลอดเดือน พิจิก ครับ ผมได้ลูกชายครับ

บ้านนี้คลอด 17 พ.ย ผู้ชายจ้า (ผ่าคลอดด้วย) 🤣🤣😍

Post reply image
Thành viên VIP

1.พ.ย.ค่ะ อัลตร้าซาว์ แต่น้องไม่ให้เห็นค่ะ