หมดงบกันไปเท่าไหร่กับลูก 1 คนคะ
แม่ซื้อแล้วจดราคาไว้เรื่อยๆมาคิดรวมวันนี้มาถึงจุดนี้ได้อย่างไง 32w เจ็บกันไปเท่าไหร่คะแม่ เริ่มซื้อตั้งแต่ 4 เดือนค่ะบ้านนี้เจ็บไป 100k 🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄😯

29 Các câu trả lời
Mới nhất
Được đề xuất
Most liked

Viết phản hồi
บ้านนี้26wได้แต่ผ้าอ้อม
Câu hỏi liên quan
Câu hỏi phổ biến

