แตกแล้วจ้า 38-+5 3/4/63 เวลา15:40 หนัก 2.78 น้องรถซิ่ง มารายงานตัวครับ

แต่มีเรื่องทุกใจ เป็นริดสีดวง คุณแม่ท่านไหนเคยเป็นบ้างค่ะ รักษาอย่างไร เพราะตอนนี้ให้นมลูกอยู่ค่ะ

แตกแล้วจ้า 38-+5 3/4/63 เวลา15:40 หนัก 2.78 น้องรถซิ่ง มารายงานตัวครับ
22 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นค่ะถ่ายทุกครั้งมีเลือดทุกครั้งจนบางครั้งไม่อยากถ่ายเลยค่ะเคยไปหาอ่ายเขาบอกเดียวก็ค่อยๆหายได้เองค่ะแม่บ้านนี้เป็นเกือบเดือนกว่าจะหายค่ะทนๆค่ะแม่

เราก้อเป็น แต่ยังไม่รักษารอคลอดถึงจะทำ แต่สามีที่บ้านรักษามาแล้ว ฉีดยา ไม่ต้งผ่าตัด ประมาณ 1 อททิตย์หายคะ

ตอนคลอดลูกชายคนแรกก็เป็น ปวดเกินบรรยายเลย😂 แนะนำกินอาหารอ่อนๆ ผลไม้เนี่ยเน้นมะละกอสุก ช่วยได้เยอะ

ยินดีด้วยค่ะ ค่อยรักษาตอนไม่ให้นมน้องค่ะ พยายามกินอาหารที่น่อยง่ายค่ะแม่ จะได้ไม่เปนเพิ่มขึ้น

Thành viên VIP

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ร้องทุกครั้งที่ถ่าย แต่ใช้ยาทาค่ะ บรรเทาอาการปวดแสบได้ระดับนึง

ยินดีด้วยค่ะ แนะนำแม่กินอาหารอ่อนๆ ผักผลไม้ มะละกอสุกนะค่ะ จะได้ขับถ่ายง่ายๆ ค่ะ

แช่น้ำอุ่น ผสมด่างทับทิมนิดหน่อยพอให้น้ำเป็นสีชมพูนะคะ

ยินดีด้วยจ๊า ให้คุณแม่เลี้ยงง่ายๆนะจ๊ะ แข็งแรงๆจ๊า

กินอาหารที่มีกากใยสูง แบะหมั่นแข่น้ำอุ่นนะคะ

Thành viên VIP

โตไวแข็งแรงนะครับ​ 💕

Câu hỏi liên quan