เด็กแฝด

แตกแล้ว 36 week คลอดวันที่ 1 ธันวาคม 2562 น้ำเดินกระทันหัน ไม่เจ็บท้องเลยสักนิด ? แฝดพี่ เด็กชายศิริโชค กมลกลาง น้ำหนัก 2250 กรัม เกิด 06.50 น. แฝดน้อง เด็กชายศิริชัย กมลกลาง น้ำหนัก 2170 กรัม เกิด 06.51 น. ?‍?‍?‍? เด็กแฝด 8 วัน ?

เด็กแฝด
136 Các câu trả lời

น้องแฝดหน้ารักมาก ☺ บ้านนี้ 37+1 แฝด ญญ ยังไม่แตกเลยจ้าาา อยากเห็นหน้าแล้วเหมือนกันคะแม่

อยากมีน้องแฝดบ้าง จะได้ปิดอู่เลย555 น้องแข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

อยากเจอหน้าลูกเหมือนกันคะ แต่เพิ่งหกเดือน แฝดชาย

Post reply image

ยินดีด้วยค่ะ อยากอยู่ให้ถึง 36 week เหมือนกันค่ะแฝดหญิงค่ะ

5y trước

ขอบคุณคร้า

ยินดีด้วยค่ะ เจ้าตัวเล็กพาเพื่อนมาด้วยจะได้ไม่เหงา 55

น่ารักน่าชังมากค่า ขอให้น้องแฝดเลี้ยงง่ายๆนะคะแม่

Thành viên VIP

ยินดีด้วยนะคะ. มีทีเดียว2 คนเลย อยากได้บ้างอิอิ 🤣

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

36 วิค เหมือนกันเลย..ค่ะ 14/11/62 อายุ 27/วันแล้ว จร้า

Post reply image

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ น่ารัก​น่าเอ็นดู​จัง​เลย​