เเม่กินนมผง

เเม่ๆคะ พอดีลูกเเพ้นมวัว หมอเลยให้งดผลิตภัณฑ์จากนมวัวถ้าให้นมเเม่ เเม่ก็งดได้ค่ะ เเม่ซื้อนมผงที่เกี่ยวกับเด็กเเพ้นมวัวมาเยอะ เสียดายลูกไม่กินเลย ถ้าเเม่กินนมผงเเทนลูกจะยังได้สารอาหารจากนมผงอยู่ใช่ไหมคะ เป็นนมรักษาค่ะ ถ้ากินเเล้วผ่านไปหาลูกได้เลยว่าจะกินถ้าไม่ค่อยได้จะให้บ้านอื่นค่ะเเม่ เพราะลูกจะเเพ้นมเเพะกับนมถั่วเหลืองได้ด้วยเลยไม่ค่อยได้กินนมเสริมกลัวลูกไม่เเข็งเเรง #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เเม่กินนมผง
4 Các câu trả lời

ขอบคุณทุกเม้นนะคะ