กำหนดคลอด 22 ธันวาคม 63

เห้นแม่บ้านอื่นทยอยแตกกันแล้วบ้านนี้อยากแตกบ้าง เฝ้ารอทุกวัน 😃😃😅😅

กำหนดคลอด 22 ธันวาคม 63
37 Các câu trả lời
Thành viên VIP

30ธันวา เจ็บเตือนมา3วันแล้ว อีแม่อยากเเตกเต็มที

บ้านนี้ก็กำหนด22 ธันวาค่ะ เงียบมากอยากแตกมากค่ะ

กำหนดคลอด14ธันวาจ้า มีเจ็บท้องเตือนบ้าง มีมูกใส

Post reply image

20ธ.ค ยังเงียบอยุ่เลยจ้า มีเจ็บเตือนแล้วจ้า

23 ธันวา รออยู่เหมือนกันค่ะ เงียบกริ๊บบบเลย

Thành viên VIP

บ้านนี้กำหนด 23 ธ.ค.นี้ รอๆๆๆ แตกเหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอด23/12 ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ

22ธันวาเหมือนกันคะ ปากมดลูกเปิด2เซนแล้ว

4y trước

22 ธันวา เหมือนกัน แต่เงียบกริบเลย

บ้านนี้ 31 ค่ะ แต่อยากแตกแล้วเหมือนกัน

20ธันวา​รอทุกวัน​เงียบกริบ​ทุกวัน😄

Câu hỏi liên quan