มะระขี้นกแบบแคปซูล

เป็นคุณแม่เบาหวานขณะตั้งครรภ์ค่ะ มักจะมีปัญหาน้ำตาลสูงก่อนทานข้าวเป็นประจำค่ะ แต่พอหลังกินข้าว2ช.ม ผลเจาะก็ปกติ เห็นแม่(แม่เป็นเบาหวาน)สั่งมะระขี้นกแบบแคปซูลมาทานแล้วน้ำตาลลด(ปกติน้ำตาลแม่100+++)พอทานไปก็เหลือแค่71-85 ก็เลยอยากลองกินบ้างค่ะแต่ติดตรงที่ว่าพอไปหาข้อมูลบางเว็บก็บอกทานไม่ได้ บางเว็บก็บอกทานได้ ตอนนี้ตั้งครรภ์38Wค่ะ กำหนดผ่าคลอด25/12/66/นี้ แม่ๆท่านไหนช่วนแนะนำหน่อยนะคะ เพราะ14/12/66ก็ต้องไปหาหมออีกแล้วไปเจาะค่าน้ำตาลที่โรงพยาบาลทุกอาทิตย์เลยค่ะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời