เฌอเอมเลือกMamypokoค่ะ

เฌอเอมใช้ Mamypoko Super Premium Organic แบบเทปตั้งแต่เกิด เพราะผิวเด็กบอบบางเลยเลือกใช้ตัวนี้ เพราะผลิตจาก Organic Cotton หรือ ปุยฝ้ายธรรมชาติ พอน้องขยับมากขึ้นเปลี่ยนมาใช้แบบกางเกง ก็ยังเลือกตัวนี้ ผ้าอ้อมที่นุ่มอ่อนโยนต่อผิวเด็กที่สุด ตอนเปลี่ยนมาเป็นแบบกางเกงเคยลองรุ่นอื่นแล้วแพ้ เลยกลับมาใช้รุ่นเดิม ถ้าขยับไซส์อีกก็ยังใช้รุ่นเดิมไม่เปลี่ยนใจแล้วค่ะ #นุ่มอ่อนโยนไม่มีแพ้ต้องSuperPremiumOrganic #MamyPokoThailand #SuperPremiumOrganic #ผ้าอ้อมออร์แกนิค #นุ่มอ่อนโยนที่สุด #ดีท่ีสุดจากมาม่ีโพโค #ไม่พักผิวก็ยังแห้งสบาย

เฌอเอมเลือกMamypokoค่ะ
1 Trả lời
Super Mom

ใช้ดีค่ะแม่