26 สัปดาห์แล้ว น้ำหนักขึ้น2โล ท้องไม่ใหญ่มาก ท้องแรกนะคะ

อยากถามว่าใครเป็นเหมือนเราบ้าง เราเป็นคนหุ่นผอม สูง165 หนัก 52 ก่อนท้อง ตอนท้องช่วงแรกๆแพ้ท้องน้ำหนักลดลงเหลือ49 กก.พอหายแพ้กินได้ปกติ กินไม่มาก ตอนนี้ 26 สัปดาห์แล้ว นน.กำลัง 54 กก. แต่หุ่นแม่ยังเหมือนเดิม ลงแต่ท้องนิดหน่อย ตอนนี้ต้องโด๊บกล้วยน้ำหว้าและนมเพื่อบำรุงลูกให้ นน.ตามเกณฑ์ กลัวลูกคลอดมา นน.ต่ำกว่าเกณฑ์ ช่วยเล่าประสบการณ์หน่อยค่ะ

8 Các câu trả lời

บ้านนี้30วีคขึ้นมา3.3โลเอง น้องโตตามเกณฑ์ดีมากจ้า

5y trước

สู้ๆค่ะตอนนี้แม่อยากทุเรียนและเงาะมาก แต่แม่ต้องยอมอกหัก 😂 มันอันตรายค่ะ

Câu hỏi liên quan