37+4วีคแล้วค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะ 37+4วีค วันนี้รู้สึกว่าน้องไม่ค่อยดิ้น ดิ้นน้อย หลังกินข้าวไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลย วันนี้ตื่นประมาณ9โมงกว่ากินข้าวเสร็จก็นอนเล่นในที่เงียบๆ สังเกตน้องก็ไม่ดิ้นค่ะแต่ก็หาอะไรกินเรื่อยๆกินน้ำเย็นด้วย จนประมาณบ่าย3เริ่มทำงานบ้านจนเสร็จเลยกินข้าวอีกที ตอนนี้ก็ชม.กว่าๆแล้วน้องก็ยังไม่ดิ้นเลยค่ะปกติน้องจะสะอึกบ่อยสามสี่วันมานี้ไม่สะอึกเลยค่ะ ท้องแข็งบ่อยด้วยช่วงนี้ ควรไปรพ.เลยมั้ยคะหรือมีวิธีกระตุ้นน้องมั้ย ลองเขย่าท้องเบาๆแล้วจิ้มๆแล้วยังเงียบอยู่

1 Trả lời

รบกวนแม่ๆตอบหน่อยนะคะ🙏

Câu hỏi liên quan