ทีมพฤศจิกายน

มีอาการลูกตอด หรือดิ้นบ้างหรือยังค่ะ เป็นแบบไหนบ้าง บ้านนี้เงียบอยู่เลยค่ะ

29 Các câu trả lời

รู้ยังไงมันก็บอกไม่ถูกอ่ะค่ะ เสียวๆ ตุ๊บๆ เบาๆ เหมือนมีใครเอาอะไรมาแตะท้องเรา เบาๆ บริเวรเหนือหัวหน่าวไม่ซ้าย ก็ขวา บางวันตอดเก่งมาก บางวันก็เบาๆ ค่ะ

Thành viên VIP

17 วีค รู้สึกเหมือนมีบางอย่างวูบวาบในพุงค่ะ ช่วงเย็นๆ อารมณ์แบบแม่ผ่อนคลาย กึ่งนั่งกึ่งนอน ถ้า 18-20 วีค คนจะชัดเจนกว่านี้ค่ะ

18 วีคค่ะ แต่ไม่รู้ว่าอาการตอดคืออะไร รู้ว่าจะเหมือนวืดๆในท้องเวลาหิว หน้าท้องหนาด้วยน่าจะรู้สึกยาก

บ้านนี้ถ้าแตะกดเบาๆดูจะรู้สึกว่าขยับดุ้กดิ้กเบาๆค่ะ บางทีก้อมีตอดบางแต่ไม่แรงค่ะ ~

บ้านนี้18สัปดาแล้วรุ้สึกว่าน้องตอดแต่แบบว่านานๆจะตอดสักที แอบกังวนเหมือนกันค่ะ

19 วีค กำหนด 1 พ.ย ตอด ดึ้กๆ ในท้องค่ะ จะชอบตอดเยอะหน่อยตอนเปิดเพลงให้ฟังค่ะ

Thành viên VIP

18+2 ตอดเก่งมากค่ะ มีถีบมาครั้งนึง กำลังลุกจากเก้าอี้ จุกแอ้กเลยค่ะ

บ้านนี้ 18+4 น้องตอดเก่งมากค่ะ ยิ่งช่วงดึกๆนี้ชัดเจนมากค่ะ

16w3d ท้องแรก ยังไม่รู้สึกเลยจ้า มีแต่รู้สึกโครกครากหิว🥰

18+3 แล้ว ยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ หนังท้องหนาด้วยเพราะอ้วน

Câu hỏi liên quan