ท้องแข็ง

มีอาการท้องแข็งตลอด.ไม่มีน้ำเดิน.ไม่ปวดท้อง 39w3 ขอคำแนะนำหน่อยคร้า

10 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เปนอยู่ค่ะปากมดลูกเปิด2เซนด้วยเเต่ไม่ปวดท้อง ท้องแข็งถี่เเต่เริ่มห่างขอหมอกลับมานอนที่บ้านตอนนี่ก็เริ่มเเข็งถี่อีกแล้ว

เคยเปนค่ะไปหาหมอหมอให้นอนรอน้ำไม่เดินไม่ปวดเที่ยงคืนหมอให้พยาบาลเจอะน้ำค่ำค่ะแต่ปากมดลูกเปิดนะค่ะเช้าก้อคลอดน้อง

บ้านนี้ท้องเเข็งอย่างเดียวค่ะเเต่พอถึง ร.พ สักพัก น้ำเเตกเลย ปากมดลูกเปิด7เซนเเล้ว คลอดเมื่อ 25/07/63 แต่กำหนด 05/08/63

อาการเดียวกัน อายุครรภ์ก็เท่ากัน แต่บ้านนี้ขอรอก่อน ทนไม่ไหวถึงจะไปโรงพยาบาล

ท้องแข็งถี่ไหมคะ 1ชั่วโมงกี่ครั้ง หรือกี่นาทีครั้งคะ

เห็นคุณหมอบอก ท้องแข็ง สัญญาณเตือนว่า จะคลอดแล้ว

ใกล้กำหนดคลอดแล้ว ถ้าท้องแข็งถี่ๆ ควรไป รพ.ค่า

Thành viên VIP

บางคนเจ็บท้องแต่ไม่มีมูกไม่น้ำเดินก็มีนะคะ

Thành viên VIP

ไป รพ. เลยค่ะ

Super Mom

ไป รพ. ค่ะ

Câu hỏi liên quan